เดอะบีท:
หน้าแรก » แนะนำ » พบกับผู้ชนะรางวัล The Rise Awards 2020

พบกับผู้ชนะรางวัล The Rise Awards 2020


AlertMe

ขึ้นกลุ่มผู้สนับสนุนที่ได้รับรางวัลสำหรับผู้หญิงในภาคเทคโนโลยีการออกอากาศมีความยินดีที่จะประกาศผู้ชนะรางวัล Rise Awards ในปีนี้ซึ่งจัดขึ้นเป็นส่วนหนึ่งของ DPP Tech Leaders 'Briefing 2020

คณะกรรมการได้รับการเสนอชื่อมากกว่า 100 คนจากผู้หญิงในหลากหลายบทบาทและทั่วโลกในหลายประเภท ได้แก่ ธุรกิจวิศวกรนักการตลาด / ประชาสัมพันธ์ดาวรุ่งการขายการปฏิบัติการด้านเทคนิคนวัตกรรมผลิตภัณฑ์และสตรีแห่งปี

ในพิธีนี้แซนดี้นาสเซอรีซีอีโอและผู้ก่อตั้ง MelroseINC ได้รับรางวัล Woman of The Year Award Nasseri ได้รับเลือกให้รับรางวัลจาก Rise Advisory Board ซึ่งให้เครดิตแก่เธอสำหรับผลงานที่สำคัญของเธอในอุตสาหกรรมรวมถึงการรับมือกับเหตุการณ์สำคัญทางธุรกิจในปีนี้ ในฐานะผู้นำหญิงในธุรกิจที่ทำงานในอุตสาหกรรมที่มีการครอบงำโดยผู้ชายแซนดี้พยายามที่จะเป็นกระบอกเสียงให้ผู้หญิงในตลาด เธอทำหน้าที่ในคณะกรรมการตัวแทนจำหน่ายที่ปรึกษาของ Apple ทำหน้าที่เป็นประธานและประธานของ มักมาก การเชื่อมโยงลูกค้าสำหรับช่องทางตัวแทนจำหน่าย และมีส่วนร่วมในโครงการริเริ่มของสตรีอเมริกันเอ็กซ์เพรส

รายชื่อผู้ได้รับรางวัล Rise Awards ประจำปี 2020 และรายชื่อผู้ได้รับการคัดเลือกมีดังนี้:

ของคุณ - สนับสนุนโดย Adobe
** ผู้ชนะ ** ลินด์เซย์สจ๊วตซีอีโอและผู้ร่วมก่อตั้ง Stringr
Paola Hobson กรรมการผู้จัดการ InSync Technology
โสรยาโรเบิร์ตสันผู้อำนวยการฝ่ายการพาณิชย์ TheCollectv 

ชั้นเยี่ยม - สนับสนุนโดย OWNZONES Entertainment Technologies
** ผู้ชนะ ** Yulia Rozmarin ผู้จัดการโครงการ R&D ของ LiveU
Janet Law ช่างเทคนิคการผลิตอาวุโส Calrec
Abigail Seager วิศวกรระบบอาวุโส BBC News 

นักการตลาด / ประชาสัมพันธ์ - สนับสนุนโดย ANNEX PRO
** ผู้ชนะ ** Donnelle Koselka หัวหน้าพนักงานและการสื่อสารในภาวะวิกฤต มักมาก
Ana Escauriaza ผู้เชี่ยวชาญด้านการตลาดภาคสนามอาวุโส มักมาก
Julia Heighton ผู้จัดการฝ่ายการตลาดการผลิตสื่อและการแสดงเทคโนโลยี
Laura Light ผู้จัดการฝ่ายการตลาด Object Matrix 

นวัตกรรมผลิตภัณฑ์ - สนับสนุนโดย ล้าง-Com
** ผู้ชนะ ** Tove Bonander ผู้จัดการผลิตภัณฑ์เชิงกลยุทธ์ของ Red Bee Media
Kate Dimbleby ผู้ร่วมก่อตั้งและ COO Stornaway
Hannah Loughlin หัวหน้านักออกแบบผลิตภัณฑ์ มักมาก
ลินด์เซย์สจ๊วตซีอีโอและผู้ร่วมก่อตั้ง Stringr 

ดาวรุ่ง - สนับสนุนโดย EditShare
** ผู้ชนะ ** Gabriella Luck วิศวกรสนับสนุนด้านเทคนิคของผู้ฝึกงาน (ITV News), ITV Tyne Tees & Border
โซเฟียฮาซารีหัวหน้าฝ่ายส่งการค้นพบ
Sarah Thorp ผู้จัดการโครงการ (ทดสอบ) Red Bee Media 

ขาย - สนับสนุนโดย Telstra
** ผู้ชนะ ** Eunice Park รองประธานฝ่ายขายและรายได้ทั่วโลก Zixi
Paloma Santucci ผู้อำนวยการภูมิภาค LATAM, Accedo
Kathleen Skinski ผู้จัดการทั่วไปฝ่ายกระจายเสียงและสื่อระบบ Planar 

การดำเนินงานด้านเทคนิค - สนับสนุนโดย วิดีโอ Ross
** ผู้ชนะ ** Kerry Shreeve รองประธานฝ่ายปฏิบัติการเทคโนโลยี Discovery
Fiona Burton หัวหน้าฝ่ายผลิตหลังการผลิตและวิศวกรรม EMEA เครือข่าย A + E
Fiona Simons รองประธานฝ่ายปฏิบัติการการผลิต Discovery

ผู้หญิงแห่งปี - สนับสนุนโดย Zixi
Sandy Nasseri ซีอีโอและผู้ก่อตั้ง MelroseINC 

สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ Rise and the Awards กรุณาเยี่ยมชมที่นี่:

risewib.com/rise-awards-2020-winners/


AlertMe
ไม่ทำตามลิงค์นี้หรือคุณจะถูกแบนจากเว็บไซต์!